GrandPrix 1 2006-2007
 

Smáranum Kópavogi

KATA

Kata 12 ára barna fædd 1994 Stig Stig áður Stig alls
1. Breki Bjarnason Þórshamar 10   10
2. Guðni Hrafn Pétursson Fylkir 8   8
3. Svana Katla Þorsteinsdóttir Breiðablik 6   6
4. Elías Guðni Guðnason Fylkir 4   4
5.-6. Guðmundur Árni Þór Guðmundsson Afturelding 3   3
5.-6. Mikael Luis Gunnlaugsson Þórshamar 3   3
7.-8. Birkir Indriðason Breiðablik 1   1
7.-8. Steinar Þorláksson Víkingur 1   1
Kata 13 ára táninga fædd 1993
1. Kristján Helgi Carrasco Afturelding 10   10
2. Ragnar Eyþórsson Breiðablik 8   8
3. Gunnhildur Grétarsdóttir Fylkir 6   6
4. Eggert Ólafur Árnason Fylkir 4   4
5.-6. Jónas Atli Gunnarsson Fylkir 3   3
5.-6. Diljá Guðmundsdóttir Þórshamar 3   3
7.-8. Jón Ágúst Stefánsson Breiðablik 1   1
7.-8. Frosti Haraldsson Breiðablik 1   1
Kata 14 ára táninga fædd 1992
1. Aðalheiður Rósa Harðardóttir KAK 10   10
2. Aron Þór Ragnarsson Þórshamar 8   8
3. Snæbjörn Valur Ólafsson KFR 6   6
4. Telma Rut Frímannsdóttir Afturelding 4   4
5.-6. Jóhanna Brynjarsdóttir Fylkir 3   3
5.-6. Streinar Valur Bjarnason Fylkir 3   3
7.-8. Íris G. Stefánsdóttir Breiðablik 1   1
7.-8. Kirsten A. Sindradóttir Þórshamar 1   1
Kata 15 ára táninga fædd 1991
1. Hekla Helgadóttir Þórshamar 10   10
2. Óli Karló Steinsson Fylkir 8   8
3. Bergþóra Sveinsdóttir KAK 6   6
4. Goði Ómarsson KFR 4   4
5.-6. Heiður Anna Helgadóttir Þórshamar 3   3
5.-6. Víðir Snær Svanbjörnsson Breiðablik 3   3
7.-8. Guðmundur Kári Stefánsson Breiðablik 1   1
7.-8. Stéfán Andri Viktorsson Víkingur 1   1
Kata kadetta 16-17 ára fædd 1989 – 1990
1. Guðbjartur Ísak Ásgeirsson Haukar 10   10
2. Ása Katrín Bjarnadóttir KAK 8   8
3. Björg Jónsdóttir Breiðablik 6   6
4. Pathipan Phumipraman Fjölnir 4   4
5.-6. Malte Bjarki Mohrman Þórshamar 3   3
5.-6. Guðrún Óskarsdóttir Breiðablik 3   3
7.-8. Daníel Þorgeir Arnarson KAK 1   1
7.-8. Sigurður Hafsteinn Jónsson KFR 1   1
KUMITE
Kumite drengja 12 ára fæddir 1994
1. Guðni Hrafn Pétursson Fylkir 10   10
2. Breki Bjarnason Þórshamar 8   8
3. Guðmundur Árni Þór Guðmundsson Afturelding 6   6
4. Steinar Þorláksson Víkingur 4   4
5.-6. Maximillian Klimko Þórshamar 3   3
5.-6. Jóhannes Árni Ólafsson Fylkir 3   3
7.-8. Elías Guðni Guðnason Fylkir 1   1
7.-8. Sveinbjörn Hávarsson Fylkir 1   1
Kumite drengja 13 ára fæddir 1993
1. Eggert Ólafur Árnasson Fylkir 10   10
2. Kristján Helgi Carrasco Afturelding 8   8
3. Ragnar Eyþórsson Breiðablik 6   6
4. Hörður Ingi Árnason Fjölnir 4   4
5.-6. Jónas Atli Gunnarsson Fylkir 3   3
5.-6. Snæbjörn Willemsson Verheul Fjölnir 3   3
7.-8. Elías Snorrason KFR 1   1
7.-8. Tómas Bjarki Tryggvason Breiðablik 1   1
Kumite pilta 14 ára fæddir 1992
1. Snæbjörn Valur Ólafsson KFR 10   10
2. Steinar Valur Bjarnason Fylkir 8   8
3. Aron Þór Ragnarsson Þórshamar 6   6
4. Þór Stefánsson Þórshamar 4   4
5.-6. Birkir Einarsson KFR 3   3
5.-6. Kári Kjartansson Víkingur 3   3
Kumite pilta 15 ára fæddir 1991
1. Davíð Örn Halldórsson Þórshamar 10   10
2. Goði Ómarsson KFR 8   8
3. Arnór Ingi Sigurðsson Haukar 6   6
4. Víðir Snær Svanbjörnsson Breiðablik 4   4
5.-6. Óli Karló Steinsson Fylkir 3   3
5.-6. Stefán Andri Viktorsson Víkingur 3   3
Kumite pilta (kadett) 16 og 17 ára fæddir 1989 – 1990
1. Villius Petrikas Afturelding 10   10
2. Guðbjartur Ísak Ásgeirsson Haukar 8   8
3. Steinar Logi Helgason Þórshamar 6   6
4. Jón Ingvi Seljeseth Þórshamar 4   4
5.-6. Pathipan Phumipraman Fjölnir 3   3
5.-6. Sigurður Hafsteinn Jónsson KFR 3   3
7.-8. Tómas Árnason  KAK 1   1
7.-8. Malte Bjarki Mohrman Þórshamar 1   1
Kumite telpna 12 og 13 ára fæddar 1993 – 1994
1. Gunnhildur Grétarsdóttir Fylkir 10   10
2. Diljá Guðmundsdóttir Þórshamar 8   8
3. Auður Ósk Einarsdóttir Fjölnir 6   6
4. Kristín Magnúsdóttir Breiðablik 4   4
5. Eva Björg Gunnlaugsdóttir Afturelding 3   3
Kumite stúlkna 14 og 15 ára fæddar 1991 – 1992
1. Hekla Helgadóttir Þórshamar 10   10
2. Kirsten A. Sindradóttir Þórshamar 8   8
3. Jóhanna Brynjarsdóttir Fylkir 6   6
4. Telma Rut Frímannsdóttir Afturelding 4   4
5.-6. Heiður Anna Helgadóttir Þórshamar 3   3
5.-6. Bergþóra Sveinsdóttir  KAK 3   3
7.-8. Kristín Þorgeirsdóttir Fjölnir 1   1
7.-8. Kristjana Bjarnadóttir KAK 1   1
Kumite stúlkna (kadett) 16 og 17 ára fæddar 1989 – 1990
1. Guðrún Óskarsdóttir Breiðablik 10   10
2. Helena Montazeri Víkingur 8   8
3. Björg Jónsdóttir Breiðablik 6   6
4. Ása Katrín Bjarnadóttir KAK 4   4

.